ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลสอบนักวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น NTC Web  (อ่าน 8448 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3363

• สมาชิกใหม่
  • *
เมื่อสักคู่ ผมได้ เข้าไป ในเวป ของ กทช........เห็นมี show หัวข้อ  ประกาศผลสอบนักวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น  แต่ พอ click เข้าไป ข้างในยังไม่มี link นะ ...เพื่อน สมาชิก ลอง เข้าไปดูนะครับ เผื่อ จะเจอ     http://www.ntc.or.th/index.php?option=com_content&task=view&id=4505&Itemid=213 ;D

ออฟไลน์ punya

• สมาชิกอาวุโส
  • คนเมืองโอ่ง ทำดีเพื่อพ่อ อยู่อย่างพอเพียง
Re: ประกาศผลสอบนักวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น NTC Web
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 03:25:51 pm »
เข้าไปดูแล้วครับมี 2 รุ่น ของสุราษฯ และ ของ โคราช แต่เปิดลิ้งค์ไม่ได้ครับ  ???
คนสวยโพธาราม คนงามบ้านโป่ง เมืองโอ่งมังกร วัดขนอนหนังใหญ่ ตื่นใจถ้ำงาม ตลาดน้ำดำเนิน เพลินค้างคาวร้อยล้าน ย่านยี่สกปลาดี
(ลูกพระวิษณุ วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ช.ย.39)

ออฟไลน์ HS8UTD

• ผู้ไกล่เกลี่ยทั่วไป
  • นักโพสประจำบอร์ด
  • 144.575 NONTHABURI
    • Friends Club 144.575 MHz
Re: ประกาศผลสอบนักวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น NTC W
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 03:50:10 pm »
ประกาศผลการอบรมและสอบ ครั้งที่ 1/50 จังหวัดสุราษฎร์ธานี

ประกาศผลการอบรมและสอบ ครั้งที่ 2/50 จังหวัดนครราชสีมา

ลงนามวันที่ 19 ธันวาคม 2550 ทั้งสองแห่งครับ

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆที่ผ่านการอบรมและสอบทั้งสองแห่งนะครับ
ใจเย็นๆรอรับประกาศนียบัตรพนักงานวิทยุสมัครเล่นขั้นต้นได้ที่สมาคมฯที่จัดอบรมและสอบครับ

ออฟไลน์ hs3qba

• *
  • IS THIS SO
    • HS3AN.com
Re: ประกาศผลสอบนักวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น NTC Web
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 04:24:03 pm »
ที่ http://www.hs3an.com ก็ติดประกาศของโคราชและสุราษฎร์ฯ เรียบร้อยแล้วนะครับ  เชิญตรวจสอบรายชื่อได้เลยนะครับ

หมายเหตุ  คลิกเปิด Link ไม่ได้  กรุณา Copy URL ไปวางใหม่นะครับ

ออฟไลน์ HS3QQQ

• Do the Right Thing http://twitter.com/hs3qqq
  • ผู้ไกล่เกลี่ยเฉพาะ
  • !!!มิตรภาพไร้พรมเเดน!!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 05:44:32 pm »
ยินดีกับทุกท่านกับความสำเร้จ....

ออฟไลน์ vi_tani

• *
  • นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน บินสูงไม่ได้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 05:48:01 pm »
แล้วของพิษณุโลกล่ะครับ  รออยู่

ออฟไลน์ Rammasoon#999

• สมาชิก
  • *
  • เมืองหญิงกล้า มารยาทดี มีน้ำใจ ใฝ่คุณธรรม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2007, 08:02:08 am »
ผลสอบโคราชดูได้จาก link นี้เลยครับ
http://61.90.167.106/rs/index.asp

ออฟไลน์ punya

• คนเมืองโอ่ง ทำดีเพื่อพ่อ อยู่อย่างพอเพียง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2007, 10:25:44 am »
ยินดีกับคนที่สอบผ่านด้วยครับ  :D :D ของผมที่สระบุรีครับคงรออีกสักพักเพื่อนๆที่สระบุรีก็คงรอเหมือนกันฮา ฮา ๆ ๆ ๆ  :-X  :-X
คนสวยโพธาราม คนงามบ้านโป่ง เมืองโอ่งมังกร วัดขนอนหนังใหญ่ ตื่นใจถ้ำงาม ตลาดน้ำดำเนิน เพลินค้างคาวร้อยล้าน ย่านยี่สกปลาดี
(ลูกพระวิษณุ วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี ช.ย.39)

ออฟไลน์ ทลายร่างทะลวงใจ

• มิจฉาสมาชิก
  • กฎหมายเลี่ยงได้....กฎแห่งกรรมเลี่ยงไม่ได้
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2007, 04:54:48 pm »
โล่งใจแล้วครับ.........เนื้อไม่ได้กิน หนังไม่ได้ลองนั่ง เอากระดูกไปแขวนคอ
ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมืองใต้ หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
ชมรมเขารัง เฟสติเวล ควิ๊กๆ ช่อง 75 245.925 Mhz. & 144.350 Mhz
PHUKET DX 11M TEAM

ออฟไลน์ net

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2007, 05:10:37 pm »
ผลออกมาแล้วแต่งงนิด1ครับผู้รู้ช่วยบอกหน้อยนะครับว่าทำไมที่โคราชออกพร้อมกับสุราษครับเราสอบ13ตค  โครราช10พย  แต่ผลออกพร้อมกันเป้นไปได้ไหมครับที่ของสุราษออกช้าเพราะไปทำของโคราชด้วยของสุราษเกือบ2เดือนกว่าของโคราช1เดือนนิดๆและถ้าใบประกาศมานี้จะมาพร้อมกีนไหมครับถ้าพร้มกับผมว่าน่าจะอีกสักพัก1นะเพลงร2ที่ผมไม่ได้จะมาว่าใครนะครับแต่แค่แปลกใจสอบก่อนได้พร้อมกันที่สุราษรอกันเหนื่อยแถมโดนด้าด้วยผู้จัดก้โดนเรื่องผลสอบออกไม่ตรงช้าไปนิดงวอนผุรู้ตอบด้วย

ออฟไลน์ HS6MYW

• BowlingHAM
  • สมาชิกVIP ได้รับการรับรองแล้ว
  • *
  • 7202805870 ธ.กสิกรไทย WANLOP TEL.0816888860 DTAC
    • HS6MYW
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 01:39:38 am »
 ;D ยินดีกับทุกท่านที่สอบผ่านด้วยนะครับ

"คุยสนุก...เที่ยวสนั่น...หมั่นทำประโยชน์ให้สังคม" http://www.aprs.fi/hs6myw-9 เล่นวิทยุเพื่อหาความรู้ เพื่อผ่อนคลาย เพื่อมิตรภาพ เล่นให้สนุก และมีรอยยิ้ม อย่าเ

ออฟไลน์ 95 เต็มถัง

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2007, 11:39:47 pm »
เย่..เย้.. สอบผ่านแล้ว..วว
รอมาตั้ง 3 ปี ตอนนี้เป็น
'นักวิทยุสมัครเล่น' ซะที
การที่จะรู้คุณค่าอะไรสักอย่างนั้น คุณจะต้องขาดมันไปสักพักก่อน

ออฟไลน์ aleebaba

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2007, 12:03:32 pm »
ยินดี กับ นักวิทยุสมัครเล่น ทุกท่านที่ สอบผ่าน ครับ
อย่าคิดว่าตัวเองเก่งคนเดี่ยว   ยังมีคนที่เก่งกว่าตัวเองอีก